Tc Night Section
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Tc Night Section

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม

Go down 
แมลงมด
kangyomono
นายน้าโม
bigmckono
Krt
moshiro
GOLF TC V.19
11 posters
ผู้ตั้งข้อความ
พลอิสระ

ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeFri Nov 14, 2008 12:10 am

วันนี้ไปลอยกระทงมา

เขาเป็นการขอ ขะมา แม่น้ำลำคลอง

พระแม่คงคา

แต่ทำไม

เมื่อลองสังเกตดู

แม่น้ำลำคลองสกปรกกว่าเดิมว่ามะ

ยังไม่พอ

ถนนทางเดินเต็มไปด้วยขยะ

งงอยู่เหมือนกัน

หรือว่ากรูคิดมากไป
ขึ้นไปข้างบน Go down
moshiro
พลอิสระ
moshiro

ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeFri Nov 14, 2008 12:59 am

คิดมากน่า Twisted Evil Twisted Evil

เป็นเทศบาลน่าจะคิดมาก มากกว่า

คิคิ afro
http://moshiro000.hi5.com
Krt
Tc Night Section Master
Krt

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeFri Nov 14, 2008 1:45 am

สาระมาแล้ว

อันนี้อุดอู้อยู่บ้านเลยไม่รู้ แต่บอกได้ว่าสำนึกคนเราเริ่มหาย

ปล. ทำไมคนมาคลีนนิ่งน้อยงี้ว้าาาาาาาาาาาาาาา Evil or Very Mad
http://tcnightsection.formyjob.net
bigmckono
พลอิสระ
bigmckono

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeFri Nov 14, 2008 9:13 am

ถูกของไอ่แน็ก มัน มึง เป็น เทศบาล หรอ ว่ะ เต่า
นายน้าโม
พลอิสระ
นายน้าโม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeFri Nov 14, 2008 10:23 am

Krt พิมพ์ว่า:
สาระมาแล้ว

อันนี้อุดอู้อยู่บ้านเลยไม่รู้ แต่บอกได้ว่าสำนึกคนเราเริ่มหาย

ปล. ทำไมคนมาคลีนนิ่งน้อยงี้ว้าาาาาาาาาาาาาาา Evil or Very Mad

555555555+ โดนฝรั้ง เข้าไปหนึ่ง ที อิอิอิ lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
kangyomono
พลอิสระ
kangyomono

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeFri Nov 14, 2008 10:34 am

เพื่อนกูคิดสิ่งดีๆๆเป็นด้วย

.............เหอๆๆๆ..................
แมลงมด
พลอิสระ
แมลงมด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeFri Nov 14, 2008 7:19 pm

เป็นคนดีจิงๆ ฮิ้ววววววววววววววววว
SmokerM
พลอิสระ
SmokerM

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeFri Nov 14, 2008 9:59 pm

มันจะเปงคนดีจิงๆ

cheers cheers cheers
http://oibomin.hi5.com
fanmam
พลอิสระ
fanmam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeFri Nov 14, 2008 10:03 pm

คิดมากจิง เป็นคนมีจินตนาการมาก มือข้างขวาใหญ่กว่าข้างซ้ายแล้ว
yahaaz
ประชาสัมพันธ์ [รุ่น.19] tOmTAM
yahaaz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeSat Nov 15, 2008 12:29 pm

ดูข้างบนสิ หงส์แดงน่าขย้ำจิงๆ

นายว่าเหมือนเรามั๊ย
นายน้าโม
พลอิสระ
นายน้าโม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeSat Nov 15, 2008 12:37 pm

จัดไปอย่าให้เสียเลยเพื่อน จ๊วปๆๆๆๆๆ
yahaaz
ประชาสัมพันธ์ [รุ่น.19] tOmTAM
yahaaz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeSat Nov 15, 2008 2:27 pm

ลามกนะนายอ่า
แมลงมด
พลอิสระ
แมลงมด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeSat Nov 15, 2008 3:59 pm

มันคือชีวิตที่ต้องการ
BelL za JuNg
พลอิสระ
BelL za JuNg

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม   ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 2:23 pm

________________________________________________N

ลองเข้ามาอ่านดู คงมีหลายคนคิดเหมือนผม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1